2018
รายการ โลกของ ผลิตภัณฑ์ และอุปกรณ์เสริมสำหรับ ช่างผมมืออาชีพ

ไทย

Thanks
for your vote 👍

X

100% นามสกุลผม มนุษย์ ธรรมชาติ
100% นามสกุลผม มนุษย์ ธรรมชาติ - HAIR TRADE - ส่วนต่อขยายสำหรับ ผม

Rate this product:

voted 0 times

100% นามสกุลผม มนุษย์ ธรรมชาติ
HAIR TRADE - ส่วนต่อขยายสำหรับ ผม

เด • ล็อค ในผม ธรรมชาติ 100% ตรง หยัก และ หยิก ด้วย เคราติน เทอร์โม สังเคราะห์ ขนาดต่างๆ.
• ใน การทอผ้า ผมธรรมชาติ ของความยาว ต่างๆและสี.
• แยบยล เชิญ - Clak.
• ผู้หญิง Toupet ปรับแต่ง การวัด.

Related

HAIR ผลิตภัณฑ์ การค้า อิตาลี - HAIR TRADE
WIGS ธรรมชาติ ที่จะวัด - HAIR TRADE
WIGS สังเคราะห์ สำหรับ LAST - HAIR TRADE

X

privacy